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FOMU YA BIDHAA ZA AKIBA/HISA

Mimi

Kituo  Cha  Kazi 

Namba ya ajira 

Namba ya Simu

Mwenyekiti – TRA SACCOS LTD,
S.L.P 63225,
Shaurimoyo/Lindi Ghorofa ya 5 Jengo la Mariam Towers,
Dar es Salaam.

Yah: Maombi ya Kujiunga na Bidhaa Mpya/Mabadiliko ya Michango ya Akiba/Hisa

Naomba kujiunga na bidhaa Mpya/kufanya mabadiliko ya michango yangu ya akiba/Hisa 
kama nilivyoainisha kwenye jedwali hapa chini.

AINA YA 
MAKATO/KIWA
NGO

KIWANGO 
CHA 
MCHANGO 
CHA
SASA

KIWANGO 
KIPYA CHA 
MCHANGO

NJIA YA 
KUNJANGIA 
(STANDING 
ORDER / 
MSHAHARA)

TAREHE YA 
KUANZA 
MAKATO 
MAPYA

Akiba ya 
Lazima
Hisa

Wekeza

Wastaafu

Elimu

Mimi (majina Matatu)     nakiri 
kuwa nimetoa taarifa hizi kwa usahihi na kwa hiyari yangu mwenyewe.

Saini     Tarehe   

MAELEZO MUHIMU:

1. Fomu hii ijazwe na kutumwa kwa barua pepe: finance@trasaccos.co.tz
2. Endapo unachangia kwa njia ya mshahara, fomu hii itufikie kabla au ifikapo tarehe 10

ya mwezi husika ili marekebisho yako yafanyike katika mwezi husika, vinginevyo
mabadiliko ya makato yatafanyika mwezi unaofuata.

3. Kwa makato ya Benki Standing Order, Nakala ya standing order itumwe kupitia
barua pepe hapo juu

mailto:finance@trasaccos.co.tz
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